ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
00:00 | ซานเดฟยอร์ด | 2 - 0 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
09:30 | เรอัล มาดริด(N) | 2 - 2 | คลับ อเมริกา | 1-1 |
14:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 4 - 2 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 3-2 |
14:10 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 0 - 1 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-1 |
14:30 | เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส | 3 - 2 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1-0 |
15:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 0-0 |
15:30 | เกตาเฟ่(N) | 0 - 1 | เอลเช่ | 0-1 |
15:30 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
16:00 | ซีดี มาฟรา | 1 - 0 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-0 |
16:30 | อคาเดมีโค วิสุ | 0 - 2 | ซานโจเนนเซ่ | 0-0 |
16:30 | วิเซล่า | 2 - 3 | กิล วิเซนเต้ | 0-0 |
16:40 | มอนตาเรเกร | 0 - 2 | จีดี ชาเวซ | 0-1 |
16:40 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0 - 0 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 0-0 |
17:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 2 - 3 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 1-0 |
18:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 6 - 1 | เอ็นเอซี เบรด้า | 3-0 |
21:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี(N) | 0 - 1 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
21:00 | อูเทร็คท์ | 0 - 1 | เออีเค เอเธนส์ | 0-0 |
21:30 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 3 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 2-0 |
22:00 | น็องต์ | 0 - 1 | แรนส์ | 0-0 |
22:30 | กุบบิโอ | 3 - 0 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1-0 |
22:30 | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | 0 - 5 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-2 |
22:30 | เอฟเค โคลิน | 3 - 2 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 2-0 |
22:30 | โนวาร่า | 2 - 1 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-0 |
22:30 | อัล ชาร์จาห์ | 1 - 2 | วาร์เท็กซ์ | 1-2 |
22:59 | คาร์ราเรเซ่ | 1 - 2 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 1-1 |
22:59 | ดินาโม ทบิลิซี | 4 - 0 | ตูราน โตวูซ | 1-0 |
22:59 | เจนัว | 4 - 1 | ลาซิโอ | 2-1 |
22:59 | เอฟเค โคซุส | 0 - 4 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-1 |
22:59 | บีเยลอวาร์ | 0 - 2 | รูเดส | 0-0 |
22:59 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 3 - 2 | ยูเอ็นเอฟพี | 1-1 |
22:59 | โตริโน่ | 1 - 0 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-0 |
22:59 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0 - 2 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-0 |
22:59 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0 - 0 | มิรานเดส | 0-0 |
22:59 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 1 - 0 | ปาร์ดูบีค บี | 0-0 |
22:59 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 0 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 0-0 |
22:59 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0 - 5 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-3 |
22:59 | เบรสชา | 5 - 1 | เลชโก้ | 2-0 |
22:59 | แอดมิร่า ปราฮา | 3 - 0 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 1-0 |
22:59 | เอฟซี แซมบี | 1 - 1 | แวร์กซายส์ 78 | 0-0 |
23:30 | มอลตาเอฟซี | 5 - 3 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 0-0 |
23:30 | แคลดโน่ | 0 - 2 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0-1 |
23:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1 - 0 | เอ็นเคสปลิต | 0-0 |
23:30 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)(N) | 2 - 1 | ลาส พัลมาส | 2-1 |
00:00 | นูมานเซีย | 0 - 4 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-3 |
00:00 | กาลาตาซาราย(N) | 1 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า | 1-1 |
00:00 | ลอริยองต์ | 2 - 1 | ชาโตรูซ์ | 0-1 |
00:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 2 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-1 |
00:00 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1 - 0 | มทาร์ฟา | 0-0 |
00:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) | 0 - 5 | เอซี มิลาน | 0-2 |
00:00 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 6 - 3 | วีเอฟบีเออร์บัค | 2-0 |
00:00 | คิโรน่า(N) | 2 - 0 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1-0 |
00:00 | เรอัล โอเบียโด | 0 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-0 |
00:00 | ซีดี มาฟรา | 1 - 2 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 0-0 |
00:30 | สตารส์บูร์ก | 1 - 2 | กาญารี่ | 1-2 |
00:30 | เตรูเอล | 0 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
00:30 | เอสดี โลโกรเนส(N) | 3 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 2-0 |
00:30 | เลกาเนส | 1 - 2 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
00:30 | กาลาฮอร์รา | 0 - 1 | ฮูเอสก้า | 0-1 |
00:30 | เรติงเกน เอสวี | 5 - 0 | ยูเนียน โซลิงเกน | 0-0 |
01:00 | ปอนเตเบดรา | 1 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 1-0 |
01:00 | อัลบาเซเต้ | 4 - 2 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 2-0 |
01:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1 - 0 | ลิเวอร์พูล | 1-0 |
01:00 | มายอร์ก้า | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1-0 |
01:15 | มูโร ซีเอฟ | 0 - 4 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-2 |
01:30 | นาโปลี | 2 - 2 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-0 |
01:30 | ปาโดวา | 1 - 5 | สเปเซีย | 1-2 |
01:30 | เรอัล เบติส | 1 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-0 |
01:30 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1 - 3 | อัลเจซีราส | 1-2 |
01:45 | เซาแธมป์ตัน | 3 - 1 | โมนาโก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์เอเชียตะวันออก |
||||
14:00 | จีน(N) | 1 - 0 | จีน-ฮ่องกง | 0-0 |
17:20 | ญี่ปุ่น | 3 - 0 | เกาหลีใต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) | 2 - 2 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-1 |
15:00 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 1 - 0 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 1-0 |
18:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 1 - 0 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:59 | โบโด กลิมท์ | 8 - 0 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 4-0 |
00:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1 - 1 | ดินาโม เคียฟ | 0-0 |
00:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0 - 2 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-1 |
00:00 | เอฟซี ซูริค | 2 - 1 | คาราบัค | 1-0 |
01:30 | สโลวาน บราติสลาวา | 1 - 4 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-2 |
02:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0 - 4 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
21:00 | เลช พอซนาน 2 | 2 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 0-2 |
22:00 | เคเอส พอลโควิค | รอ | จีเคเอสเบลชาโตว์ | |
22:00 | การ์บาเนียกราโกล | 1 - 1 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 1-0 |
22:59 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 4 - 1 | โซกอล ออสโตรดา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
00:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0 - 4 | รัวฟอส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0 - 0 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
09:05 | คลับ เลออน | 0 - 1 | โตลูก้า | 0-0 |
07:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 2 - 2 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 1-1 |
07:00 | เนกาซ่า | 2 - 0 | ปาชูก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
07:30 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2 - 0 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
07:30 | ฟลาเมงโก | 0 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:59 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 2 - 1 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 6 - 2 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) |
||||
02:00 | เยอรมนี(ญ)(N) | 2 - 1 | ฝรั่งเศส(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(N) | 0 - 1 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 1 - 0 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 1-0 |
01:00 | เดป.ซาน มาร์ติน | 3 - 3 | อินติกัส เดปอร์เตส | 1-1 |
05:30 | เซียนเซียโน่ | 1 - 1 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | สโมฮา เอสซี | 1 - 1 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1-1 |
02:00 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0 - 1 | เอล อาห์ลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | ซาราวักยูไนเต็ด | 0 - 4 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-2 |
19:15 | พีบี ปาหัง | 2 - 0 | เซลังกอร์ พีบี | 2-0 |
20:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | 2 - 1 | เคดะห์ | 0-1 |
20:00 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 2 - 1 | ตรังกานู | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 2 - 1 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 0-0 |
22:59 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 1 - 2 | อัล อัคห์ดาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | กรินดาวิค | 1 - 2 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0-2 |
02:15 | เอชเค โคปาโวกค์ | 2 - 1 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | ฟลานเดรีย | 0 - 3 | เอลมาโกล | 0-0 |
01:00 | เทมเปอร์ลีย์ | 0 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
01:00 | กิมนาเซีย จูจุย | 2 - 0 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1-0 |
01:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 2 - 0 | คิลเมส | 0-0 |
01:05 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 2 - 0 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
01:30 | ซาน เทลโม่ | 0 - 0 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0-0 |
05:30 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0 - 2 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-0 |
06:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 2 - 1 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 2-1 |
06:05 | ออล บอยส์ | 2 - 1 | ซาคาชิสพาส | 1-1 |
06:30 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 2 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 2-1 |
07:00 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
21:00 | ฮัคเค่น (ยู 21) | 1 - 3 | ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 1-3 |
22:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 1 - 3 | ออสเตอร์(ยู 21) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
07:30 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0 - 0 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
06:30 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 5 - 1 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:00 | นซี ลูนาวิค | 0 - 1 | 07 Vestur Sorvagur | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
05:00 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 1 - 0 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 1-0 |
07:15 | เดอะ สตรองเกสต์ | 4 - 2 | อัลเวย์เรดดี้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
06:00 | มิลเลียนนาริออส | 3 - 0 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:30 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1 - 1 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:30 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) | 0 - 1 | ตงกวนกวนเหลียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
16:00 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) | 7 - 3 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) | 2-1 |
17:15 | ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 12 | เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) | 1-6 |
31 | จอร์เจีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0 - 0 | กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) | - |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1 - 1 | มอนเตอร์เรย์ บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 2 - 2 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 1-1 |
21:15 | เนกาซ่า (ยู20) | 0 - 1 | ปาชูก้า(ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:00 | เคปเวิร์ด | 2 - 1 | เซียร์ราลีโอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 2 - 2 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 2 - 0 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1 - 2 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
02:15 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 1 - 1 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0-0 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 1 - 3 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
03:10 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 3 - 3 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ฟีลเคียร์(ญ) | 2 - 2 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 2-0 |
03:00 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 4 - 1 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Arab Cup U20 |
||||
21:00 | ลิเบีย(ยู20) | 1 - 3 | แอลจีเรีย (ยู20) | 0-1 |
01:00 | โซมาเลีย (ยู 20) | 0 - 2 | อียิปต์(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:15 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0 - 1 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 0-0 |
16:30 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 0 - 4 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | ปูซานไอปาร์ค | 0 - 2 | กวางจู เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | 1 - 1 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA RJYH |
||||
00:45 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 1 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | วูลลองกอง ยูไนเต็ด | 2 - 3 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 1-1 |
16:30 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 3 | บริสแบน โรว์ | 0-1 |
16:30 | บริสแบน ซิตี้ | 3 - 1 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
16:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 0 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
05:00 | โอเอสเต้ | 2 - 0 | ยูเวนตุส เอสพี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:00 | บาห์เรน(ยู23) | 1 - 0 | โอมาน(ยู23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 2 - 1 | โนโรเอสเต้(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 1 - 2 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 2 - 4 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 1-2 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 2 - 0 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 8 - 0 | อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) | 4-0 |
01:00 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 3 - 1 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 2 - 1 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1 - 1 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 2 - 1 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 5 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 4-0 |
01:00 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 0 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 4 - 0 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | วีไอเอฟเค | 1 - 0 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 1 - 5 | เออทิช 1946ออมส์ | 0-1 |
20:00 | โนสต้า โนโวทรอย | 3 - 0 | ไดนาโม บรานัวล์ | 3-0 |
22:00 | ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ | 0 - 1 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | เมียวดี เอฟซี | 0 - 1 | ชาน ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | เมทแลนด์ | 1 - 1 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0-0 |
17:00 | วาเลนไทน์ | 1 - 0 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เวสตัน พุด (ญ) | 4 - 2 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 2-2 |
16:30 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 0 - 3 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
04:00 | เรอัล พิลาร์ | 4 - 3 | เบรัสเตกี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | พีเค-37 | 4 - 1 | คิงส์ คัวปิโอ | 1-0 |
22:59 | ทีเคที | 4 - 3 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ U19 ลีก |
||||
01:15 | อินดิเพนเดียนเต้เดลวัลเล่ (ยู 19) | 2 - 1 | เอสดี ออกาส(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1 - 1 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-1 |
17:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 1 - 1 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 1-1 |
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 2 - 3 | เชค รัสเซล เคซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
01:30 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 19) | 0 - 2 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
22:59 | ซินดรี้ | 3 - 3 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 2-2 |
02:15 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 0 - 1 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 0-1 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | 0 - 0 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
16:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 5 - 0 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 1-0 |
17:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 1 - 0 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Serie D |
||||
01:00 | รีโอ บรังโก-อีเอส | 1 - 0 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF League |
||||
09:00 | ซีดี อากีลา | 1 - 1 | อลาจูเรนเซ่ | 0-0 |
07:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 1 - 1 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | โอซาซูน่า | 0-0 |
01:30 | เซบีย่า | 6 - 0 | อองเช่ร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:30 | เอสวี เม็พเพ่น | 0 - 5 | โอลเดนเบอร์ก | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
05:30 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 1 - 2 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Cup |
||||
07:00 | เอสซี อิมบาบูรา | 1 - 3 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA Europa Conference League |
||||
22:00 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 1 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1-0 |
00:00 | เอไอเค โซลน่า | 1 - 0 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1-0 |
01:00 | เอฟซี โกเมล(N) | 1 - 2 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-1 |
01:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 1 - 0 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
11:00 | ซามัว ( ญ ) | 0 - 3 | ปาปัวนิวกินี (ญ) | 0-1 |
14:30 | ฟิจิ ( ญ ) | 3 - 1 | เกาะโซโลมอน ( ญ ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | อินเดีย(ยู 20) | 1 - 2 | บังคลาเทศ ยู 20 | 1-2 |